อารมณ์ค้าง :( รถจูนไม่เข้าวิ่งได้อยู่ที่17.1เวลายืนพื้นที่วิ่งได้ตลอด...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 15 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    อารมณ์ค้าง :( รถจูนไม่เข้าวิ่งได้อยู่ที่17.1เวลายืนพื้นที่วิ่งได้ตลอด ขอแก้ตัวใหม่สนามหน้านะคร๊าบบ พี่น้องชาวSunny กับเครื่องGa16 ปล.รถพึ่งจูนเสร็จตอนบ่ายก่อนไปสนาม เลยวิ่งแบบ ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น ครับ ^ ^

2. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    สุ้ๆๆๆ ครับ^^

3. Surat Prapharat

Surat Prapharat Guest

0
    0
    0
  4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เร็วเเล้วนะ GA 17.1 ผมเคยได้ 16.3 แล้วก็พังเลย T_T

5. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    Palakorn Hogladจริงๆน่าจะกดลงได้มากกว่านี้อ่าพี่ มันยังจูนไม่ลงตัว เดี๋ยวสนามหน้าจะมาอัพเดทเวลาใหม่ครับ จูนให้ชัวร์ๆก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้