[Help] หายไปนาน สอบถามเรื่องโช๊คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย fachee, 17 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fachee

fachee New Member Member

37
    0
    0
    โชคที่ใส่อยู่ตอนนี้เป็นโชคเดิม โม โหลด แต่ตอนนี้รู้สึกกระแทกมากกกก เหมือนเวลาขึ้นกระดกแล้วโช๊คไม่ยุบเลย ไม่เหมือนใหม่ๆกระแทกแต่ยังรู้สึกหนึบ

แนะนำทีครับทำไงดี อัดน้ำมันใหม่ หรือเปลี่ยนดี ถ้าเปลี่ยนแนะนำทีครับชุดไหนดี แบบราคาเบาๆ

ขอบคุณครับ ไม่ได้เข้ามานานมากกกกกกก

2. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    งบเท่าไรครับ

3. fachee

fachee New Member Member

37
    0
    0
    งบน้อยที่สุดอะครับ ตั้งไว้ 5000 พอไหมครับ

4. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ว่าแต่ว่า รถรุ่นไหน ครับเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้