รบกวนถามหน่อยครับ เกี่ยวกับความร้อน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย GAO B11, 23 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAO B11

GAO B11 New Member Member

59
    0
    0
    คือเปิดแอร์แล้ววิ่งซักแปปความร้อนขึ้นแต่แค่เลยตรงกลางไปช่องนึ่งครับ.....................แต่แอร์เย็นนะครับ... หม้อน้ำก็พึ่งจะล้าง แต่ถ้าปิดแอร์แล้วความร้อนปกติครับงง มากๆๆๆเป็นมานานแล้วครับไม่รู้ทำยังไง

2. Pee

Pee New Member Member

25
    1
    0
    ลองเช็คพัดลมแอร์ ก่อนคับ 1 ติดมั้ย 2 ติดแล้วรอบพัดลมแรงมั้ย

บางทีพัดลมแอร์ติด แต่ speed ช้าไป ความร้อนก้อขึ้นได้คับ

3. I'm sunny

I'm sunny New Member Member

98
    3
    0
    พัดลมตามท่าน pee อีกเสียงครับ

4. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    มารอฟังผล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้