[Help] สายอ่อนครัชเกียร์ใหญ่ sr20 mt

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Solo_oh, 21 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Solo_oh

Solo_oh New Member Member

13
    0
    0
    หาซื้อที่ไหนครับ หรือใช้ของรุ่นไหนยี่ห้อไหนแทนได้มั่ง ไปหามาสองสามร้านเเล้วไม่มีเลย มีเเต่หัวตรงๆอ่ะครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    นึกไม่ออก พอจะมีรูปไหมครับ :)

3. Solo_oh

13
    0
    0
  4. Solo_oh

13
    0
    0
    รูปหัวสาย กับ ที่ล็อคตรงกลางสายครับ

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มันคือสายตัวเดียวกับสายน้ำมันเบรคครับ ที่เรียกกันสายอ่อนเบรคข้างหน้าครับ ตัวเดียวกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้