ก่อนเปลี่ยนกะหลังเปลี่ยน ดูแปลกๆพี่ๆน้องๆว่าไงกันคับ พอได้ป่ะ^^.

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kwan Vijarn, 4 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kwan Vijarn

Kwan Vijarn Guest

0
    0
    0
    ก่อนเปลี่ยนกะหลังเปลี่ยน ดูแปลกๆพี่ๆน้องๆว่าไงกันคับ พอได้ป่ะ^^.

2. เปลี่ยนเป็นใบเล็กหรอ แต่ผมดันชอบใบใหญ่ๆ มันโหดสวยดี^^

3. Kwan Vijarn

0
    0
    0
    ทำเป็นหน้าแปลน ถอดเปลี่ยนได้ คับ เบื่อๆกลับมาใส่ได้คับ^^.

4. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    แต่ปัดน้ำฝนมันเด่นกว่าท่ออีกคร้าบบบ ปล.อะอยากมีบ้าง

5. อยากได้ครับ ใครว่าเมืองไทยไม่จำเป็น

6. ใบปัดน้ำฝนหลัง ทำไงอ่าครับ อยากได้

7. Kwan Vijarn

0
    0
    0
    มันตรงรุ่นคับ มาทั้งชุด กระจกใบปัด คอสวิตถังน้ำ^^.

B14 มีไหม๊ หนอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้