วันนี้จัดยกกระชับปีกนกซ้าย โดนลูกหมาก กับบุชเล็กใหญ่ไป 1ชุด วิ่งแน่นๆไม่รถไม่ร่อนแล้ว...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mon Amonsak, 20 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    วันนี้จัดยกกระชับปีกนกซ้าย โดนลูกหมาก กับบุชเล็กใหญ่ไป 1ชุด วิ่งแน่นๆไม่รถไม่ร่อนแล้ว ปล.มันแปลกมั้ยครับที่เปลี่ยนบุช ข้างเดียว เห็นร้านอะไหล่กับร้านช่วงล่างบอกมาว่าปกติเปลี่ยนทั้งสองปีก

2. ยกปีกเชียงกงคุ้มกว่าครับ

3. แล้วปกติเขาก้อเปลี่ยนคู่กันทั้งนั้น

4. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    คุณ Mon Lunlunlaa โดนค่าเสียหายไปเท่าไหร่ครับ

5. Mon Amonsak

0
    0
    0
    แหะๆ งันผมคงไม่ปกติอะครับ ทำทีละปีกคราวก่อนเพิ่งเปลี่ยนปีกขวาเพราะมันคด ปล. บูชสองตัว 300 ลูกหมาก 500 ค่าอัด 200 ค่าแรง 350 คร้าบ

6. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    บุชเล็ก ใหญ่ และลูกหมาก เฉพาะซีซ้ายหรอครับ

7. Mon Amonsak

0
    0
    0
    ใช่ครับ ซ้ายอย่างเดียว

ยกปีกเชียงกง 900บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้