น้ำหยดใต้เครื่อง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย oyes789, 23 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oyes789

oyes789 New Member Member

40
    0
    0
    เมื่อวานขับมา จอดรถมุดดูใต้ท้องรถเมื่อว่าน เห็นมีน้ำหยดๆๆ ตรงมูล่ ตัวล่างไม่ทราบเกิดจากอะไร ครับ

เเต่ถ้าเครื่องเย็น หรือ จอดค้างคืนไว้ น้ำไม่หยด เกิดจากอะไร ครับ ถ้าปล่อยไว้ น้ำจะเข้าเครื่องหรือไม่ ขอบคุณครับ

b13 เกียร์ธรรมดา 1.4 คาร์บู

ขอบคุณครับ

2. I'm sunny

I'm sunny New Member Member

98
    3
    0
    ปั๊มน้ำจำเลยแรกครับ ต่อมาก็ตรวจสอบเข็มขัดรัดท่อทางเดินน้ำด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้