สอบถามเรื่องแอร์คับพัดลมในตู้แอร์ไม่ทํางานb149ตัวแรก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย tinnapun, 15 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tinnapun

tinnapun New Member Member

20
    1
    0
    ถามเรื่องพัดลมในตู้แอร์มันไม่ทํางานคับ ก่อนจะเสียมันหมุนเบาลงจนดับไปเอง ฟิวไม่ขาดพัดลมน่าจะเสียคับอยากทราบว่าซ่อมแพงไมคับ

2. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ผมเคยเปลี่ยนช่างแถวบ้าน (บางบัวทอง) โบลวเวอร์พร้อมเปลี่ยน 800 บาทครับ สปีดช่างบอกว่าเท่าเดิม แต่ใจผมว่าน้อยกว่านิด(ไม่รู้คิดไปเองปล่าว)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้