ใครมี wirring Sr20Det ฝาแดง หรือ Manaul บ้าง

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย petz_kbz, 9 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. petz_kbz

petz_kbz New Member Member

26
    0
    0
    มันสามารถ Download จากที่ไหนช่วยบอกทีครับ
    ยิ่งเป็น English version ยิ่งดี
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
  3. petz_kbz

petz_kbz New Member Member

26
    0
    0
    link ที่ให้มามันมีแต่ CA18det , SR20det ฝาดำหลังหักอะครับ
    แต่ยังไงก็ขอบคุณมากครับ
    ที่อยากได้คือฝาแดงขับหลังอะครับ เห็นช่างเค้าบอกว่าพินมันไม่เหมือนกัน
    ผมมีอยู่แต่มันเป็นภาษาญี่ปุ่น อ่านไม่ออกอะครับ

4. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    พี่ ลงให้ผมมั่งจิ ภาษาไม่เห็นสำคัญเลย เห็นเค้าดูแต่พวกโคด ลายปรินท์
    พวกช่างอิเล็ก ดูรู้อยู่แล้วคับ เหมือนกับของเล่นที่มีเลข บอกให้ประกอบตรงไหนอ่ะคับ

5. colt

colt New Member Member

2
    0
    1
    ผมมีทั้งเล่มครับ
    ของs13 sr20ฝาแดงขับหลัง
    0811335645

6. EmOtiOn

EmOtiOn New Member Member

187
    2
    0
    ข้อมูลดีๆ

7. chuchart7

chuchart7 New Member Member

16
    0
    0
    ลองดูครับไม่ทราบว่าพอจะใช้ได้ไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้