หน้าตัด+สปอตไล้ nx

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย g ry, 12 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    พี่ต้อมจัดให้ครับ
    [​IMG] [​IMG]

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    เอามายั่วกันเข้าไป ตาร้อน ลุกเป็นไฟไปหลายรอบแล้ว ครับท่านพี่่...
    แพ็คส่งมามหาสารคามเลย.+55555

3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    งามขนาดเล้ยครับ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ของสะสมเหรอครับพี่

5. g ry

74
    0
    0
    ว่าจะพอแล้ว แต่เจอก็อดซื้อไม่ได้ซักที

6. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    คนมีตังค์มักมีความอดทนน้อย.............+55 :D

7. photo_boya

926
    0
    0
    โทรบอกผมก็ได้ เดี่ยวช่วยสะสม 55

- - - Updated - - -

โทรบอกผมก็ได้ เดี่ยวช่วยสะสม 55

8. g ry

74
    0
    0
    กินข้าวไข่ดาวไม่เอา ประหยัดเก็บใว้ซื้ออะไหล่ :eek:

9. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ตอนนี้กินข้าวกับไข่ดาวยังดีผมนี่กินมาม่ามาแล้ว

10. photo_boya

926
    0
    0
    ผมนี้สิ ข้าวต้ม + ไข่ต้ม ทุกวันเลย

11. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    มาม่าด้วยคนคร้าบ แต่ผมกรอบกำลังได้ที่แล้วด้วยค้าบ 555

สอบถามครับ

พี่ครับ ...... คือผมอยากได้ ลิ้นหน้า กับสปอตไล ไม่เอาหน้าตัด

พี่ให้ผมได้ไหมครับ ........... ตามหามานานแล้ว

อยากใส่ลิ้นหน้า กับ เสกิร์ดข้าง หาซื้อไม่ได้เลย

เคยมาได้ไฟหน้าดี ๆ จากที่นี่ไป 1 คู่

ไปส่งให้ผมด้วยที่ รพ.สามพราน ตั้งแต่ปีที่แล้วพี่เขาใจดีจริงครับ

จนทุกวันนี้รถผมยังจอดงักอยู่เลย อะไหล่หายาก + ไม่มีเวลา + เงินขัดสน

เลยจอดมันไว้อย่างงั้นอ่ะ ตอนนี้พร้อมและ จะเอามันออกมาซื่งอีกรอบ

ตามหาอะไหล่ ปีใหม่นี้ต้องได้ขับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้