น้องใหม่ B12 ฝากเนื้อฝากตัวครับ...มรดกตกทอดจากท่านพ่อ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Phongphan Tae Nabumrung, 28 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องใหม่ B12 ฝากเนื้อฝากตัวครับ...มรดกตกทอดจากท่านพ่อ รถใช้งานมาตลอด...อยากนำมาตกแต่งใหม่...ขอคำแนะนำด้วยครับ..

1. ผมตามหาไฟท้ายตัวนี้อยู่ พอรู้แหลงปะครับ

2. ลองเชคที่ร้านขายอะไหล่ตรง รามอินทรา กม.8 ครับ เพราะตอนนี้ผมเก็บไฟหน้า กับตะแกรงหน้า SS ได้จากร้านนี้ครับ...

3. ร้านอะไหล่ใหญ่มีเก็บครับ

4. ยินดีต้อนรับครับผมตุ้ยครับพระราม2

5. ผมเต้ ครับ ฝากเนื้อฝากตัวครับ ส่วนผมกำลังตามหา คอนโซลหน้า กับ interior ภายในเกือบทั้งหมด พอมีแหล่งมั้ยครับ?

6. มีที่ตัดเศษรถอยู่บางบัวทองที่นึง เคยเห็นแว๊บๆ

7. ราคาแรงปะครับ ประมาณเท่าไหร่

8. ไม่แรงครับของร้านนี้หลักร้อย

9. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    B12เหมือนกันครับ แต่ผมรุ่น1 แต่อีกสักพักจะกลายเป็น1+2ครับ อิอิ

10. Classic มากครับ ผม B11 ครับ

11. สวยๆๆๆ ชอบเลย ยินดีต้อนรับครับ ^^

12. หาชุดแต่ง GTR R30 ใส่เลยสุดอะ

13. พอมีอู่เจ๋งๆ แนะนำมั้ยครับ?

14. โทษนะครับร้านที่มีไฟท้ายขายนี้ อยู่แถวไหนหรอครับ รบกวนชี้เป้าด้วยครับ

15. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เดิมๆสวยมากๆครับ

16. Boat Cnx

Boat Cnx Guest

0
    0
    0
    b12 เหมือนกันครับ อยากได้ไฟท้าย

17. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    วรจักรเลยครับน่าจะมีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้