มิตติ้งสามคน

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย g ry, 3 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    มิตติ้งสามคน[​IMG]

2. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    ในการประชุมครั้งนี้แอบมีแผนมิตติ้งครั้งใหญ่เมื่อไรครับ พี่ๆทั้ง3:)

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    มามิตติ้งโดยมิได้นัดหมาย มากันซะดึกเลยครับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เวลามีน้อย

5. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    เห็นพี่ๆมีทติ้งกันแล้วคิดถึงบรรยากาศเมื่อก่อนอ่ะคับ เด่วนี้ผมก็ไม่ค่อยว่างเลย ว่างเมื่อไหร่จะไปแจมเหมือนเมื่อก่อนนะค้าบ :)

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    User นี้ใครหว่า ผมจำไม่ได้ละ แต่เท่าที่จำได้ อยู่โซนรามอินทรา เลียบทางด่วน

- - - Updated - - -

User นี้ใครหว่า ผมจำไม่ได้ละ แต่เท่าที่จำได้ อยู่โซนรามอินทรา เลียบทางด่วน

7. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ว่างเมื่อไร่ก็มาร่วมวงกันะครับ อิอิอิ

8. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    รายงานตัวอีกครั้งละกันนะคับ
    ผมชื่อ โจ๋ คร้าบ อยู่แถวรามอินทราตามที่พี่บอยจำได้เลยค้าบ
    ไม่ได้เจอกันนาน แต่คิดว่าถ้าเห็นหน้าผมคงจะจำได้ค้าบ :)
    อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้