[Announce] >>> อยากทำฝาหน้าไฟเบอร์เจาะรู

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mr.ku, 23 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.ku

mr.ku New Member Member

42
    0
    0
    อยากทำฝาหน้าไฟเบอร์เจาะรู ไม่เคฟล่านะ ทำที่ไหนที่เค้ามีแบบแล้วได้เลย ราคาเท่าไหร่ ใส่ b14 ท้ายแยกคับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ท้ายแยกปีไรครับ
    ถ้าปี 97-99 ลองหาข้อมูลร้าน อากานะ ครับ google
    ถ้าปี 2000 ขึ้นไป ปรึกษาคุณ นุ ไฟเบอร์ ครับ

- - - Updated - - -

ท้ายแยกปีไรครับ
    ถ้าปี 97-99 ลองหาข้อมูลร้าน อากานะ ครับ google
    ถ้าปี 2000 ขึ้นไป ปรึกษาคุณ นุ ไฟเบอร์ ครับ

3. mr.ku

mr.ku New Member Member

42
    0
    0
    ปี98 คับ อากานะแพงคับ มีร้านทั่วไปแนะนำมั้ยคับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อากานะ 12,000 ครับ แต่มีโมไว้แล้ว ถ้าไปทำในที่ไม่มีโม ต้องเสียค่าเปิดโมอีกเป็นหมื่นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้