[Announce] รบกวนแนะนำ อู่ที่ซ่อมเครื่องดีๆทีคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย teefler, 18 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teefler

teefler New Member Member

76
    0
    0
    [/Bพี่คับ อู่ พี่ติ่งอยู่ไหนอะคับ ผมจะติดต่อกับพี่เขายังไงคับ] คือว่าน้ำมันเครื่องผมมันรั่ว ออกหายไปหมดเลย 5 ลิตร อยากหาอู่ที่ทำเดียวจบอะคับปวดหัวกับการซ่อมบ่อยๆมาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มิถุนายน 2013
  2. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    อู่พี่ติ่ง อยู่ ซอยวัดบัวขวัญ ท่านอยู่แถวไหนอะครับ

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้