ขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Off_Spoony, 29 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    ผมเองเป็นคนหนึ่งที่ติดตามกลุ่มเราชาว ES อีกคน ตามมานานหลายปี แต่ไม่เคยไป meeting อันนี้คงไม่ว่ากันนะครับ พอดีผมมีโอกาสได้เข้าไปทำเครื่องเสียงจาก Create Sound Maker
    และเพิ่งทราบจากพี่เล็กและพี่เอ๋ว่า เพื่อนๆ พี่ๆ มาตั้ง กลุ่มนี้ ผมเลยตามมาเยี่ยมชมครับ
    ก็เลยอยากจะฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอจะรู้จักและได้ยินชื่อ พี่วิน ป๋าศร คุณอ้น (แต่ไม่เคยเจอเลย :D )
    ผมเองก็คงจะมาเยี่ยมชมบอร์ดนี้มากขึ้น เพราะรู้สึกว่าได้ความรู้ แล้วความเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้องกัน
    จริงๆ และรู้สึกดีครับ ที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันอย่างนี้

ยังไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ และขอบคุณสำหรับความรู้และคำปรึกษาต่างๆ ที่พี่ๆ น้องๆ
    ทุกคนช่วยกัน และหวังว่าคงมีโอกาสได้เจอกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันนะครับ

ขอบคุณครับบ

อ๊อบ (ES กินกล้วย) :D

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ยินดีต้อนรับ นะครับ

3. RX (ES)_GAMMON

RX (ES)_GAMMON New Member Member

496
    0
    0
    ผมอีกคนด้วยได้ป่ะคับ..............

4. MOD

MOD New Member Member

30
    0
    0
    ผมอีกคนนะคับ

5. smoothe

smoothe New Member Member

17
    1
    0
    ชาว ES รักกัน.. ช่วยเหลือกันนะครับบบ

6. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

อะไรของมรึงงง....

:D :D :D

7. Yakumo

580
    7
    0
    ช่วยกันครับชาว DAMS

8. Yakumo

580
    7
    0
    ใครเหรอครับอ้น

9. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0

อย่าไปให้ความสำคัญกะเค้าเลยค่ะ.... :D :D

10. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    ขอบคุณพี่วิน และชาว DAMS ทุกๆ คนนะครับ

ขอบคุณครับ

11. RX (ES)_GAMMON

RX (ES)_GAMMON New Member Member

496
    0
    0
    โถ...อ้นหนีเค้ามาอยู่หนีก้อไม่บอกอ่า:D :D

12. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ยินดีต้อนรับ คร้าบ อ๊อบ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้