สอบถามเรื่องหัวเทียนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 6 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    หัวเทียน NGK Plattinum รุ่น BKR6EGP จะสามารถใช้แทนรุ่น BPR6EGP ได้ไหมครับ อย่างอื่นมันเท่ากันหมดเลย แต่ตัว BKR จะเป็นขันเล็ก ส่วนBPR จะเป็นขันใหญ่ ขอบคุณครับ ^^

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    up :)

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ถามช่างมาให้แล้ว ใช้ได้ครับ :)

ขันเล็ก ขันใหญ่ เป็นแค่เรื่องของตัวบล๊อกเครื่องมือในการขัน

4. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    ขอบคุณครับล๊วกเพ่ สงสัยพรุ่งนี้คงได้เสียเงินเป็นแน่แท้ ฮ่า ๆ ๆ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้