หลังจากทำสัญญาไฟแนนท์แล้วก็วันถึงจะรู้ผลว่าผ่านไม่ผ่าน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย benzabza, 9 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzabza

benzabza New Member Member

16
    0
    0
    ปกติของพี่ๆนานไหมครับ เพราะของผมจะ 1 สัปดาห์หละ ยังเงียบเลย

2. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ขึ้นอยู่กับว่า...ไฟแนนซ์ไหนครับ, ติด Blakc list ป่าว และเอกสารของผู้ซื้อ-ค้ำครับ
    พอดีทำเกี่ยวกับรถมือสอง บางที่วันเดียวรู้ผล แต่บางที่ถ้าเอกสารอ่อน ปาเข้าไปเป็นอาทิตย์ก็มีครับ

3. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ขึ้นอยู่กับว่า...ไฟแนนซ์ไหนครับ, ติด Blakc list ป่าว และเอกสารของผู้ซื้อ-ค้ำครับ
    พอดีทำเกี่ยวกับรถมือสอง บางที่วันเดียวรู้ผล แต่บางที่ถ้าเอกสารอ่อน ปาเข้าไปเป็นอาทิตย์ก็มีครับ

4. ผม 1 สัปดาห์ก็โทรมาแจ้งแล้วนะครับ ลองโทรถามดูครับเผื่อตกหล่น

5. iceblacktea

iceblacktea New Member Member

19
    0
    0
    ถ้าทำไฟเเนนซ์ปกติไม่มีปัญหาอะไร อาทิตย์หนึ่งน่าจะจบ เเต่ถ้ายังเงียบอยู่ ก็โทรติดตามหน่อยก็ดี

6. benzabza

benzabza New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านครับ ผม เดี่ยวจะลองโทรหาไฟแนนท์ดูก่อนครับ

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เร็วที่สุดที่เคยได้รับการอนุมัติ 4 ชม. ครับ :D

8. 2Bar

2Bar New Member VIP

70
    1
    0
    Toyota 3วัน
    ส่วนใหญ่ ไม่เกิน14วัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้