เลนส์กระจกข้างแตกครับ T^T...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nanthapong Chantaraprachoom, 15 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เลนส์กระจกข้างแตกครับ T^T พี่ๆช่วยแนะนำร้านตัดกระจกหรือร้านอะไหล่ที่มีขายแต่เลนส์กระจกหน่อยครับ ผมอยู่แถวหลักสี่ ดอนเมือง รังสิตก็สะดวกนะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ข้างไหน ครับ

2. ฝั่งผู้โดยสาร ครับ

3. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ^ ^' โอว คนละข้างเลย แนะนำของเก่าญี่ปุ่นเลยครับทั้งตัวเลย เลือกแบบพับไฟฟ้าไม่ได้ ราคาไม่แพงครับ

4. ขอบคุณมากครับ ตัวที่แตกนี่จริงๆ ก็ได้มาจากเชียงกงครับ แต่ว่าเห็นในเว็ปว่าถ้าเปลี่ยนแค่ตัวเลนส์มันแค่หลักร้อย เลยอยากลองแบบนี้มากกว่า

5. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    เมื่อสองปีที่แล้ว ผมซื้อมาทั้งตัวเลย4-500 มั่งครับ ถ้าพับไฟฟ้าได้ ก็จะแพงกว่านิดหน่อย

6. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ถ้าแตกข้างขวา ผมมีอะไหล่ อยู่ที่อู่พี่ติ่งครับ

7. โห ได้ถูกมากเลยครับบ มีแหล่งที่ไหนบ้างครับ ของผมตอนนี้ แบบผับไฟฟ้าได้ 1500 โดนโก่งราคามาแหงเลย

8. Siwa Kasuriya

0
    0
    0
    ซอยศิริชัย ครับ

9. ผมมีคู่นึงเลยอะครับ ถอดเก็บไว้ :)

10. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ลองเเบบนี้ ครับ ไปร้่านอะไล่เลย บอกเค้าเอาแต่กระจก หรือถ้าไม่มีไปร้านตัดกระจกเลย ร้อยกว่าบาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้