ชุดแต่ง TRD ของ New Vios อีกนานไหมมกว่าจะออกมา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย benzabza, 30 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzabza

benzabza New Member Member

16
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยนะครับ เพราะตอนนี้เห็นรถออกมาไม่มีชุดแต่งเลยครับ

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    จากประสบการณ์ คงอีกไม่นาน ไม่เกิน 1 เดือน

3. iceblacktea

iceblacktea New Member Member

19
    0
    0
    TRD ของเเท้จากศูนย์คงต้องรออีกนานเลย รถเพิ่งเปิดตัวไม่นานเอง เเต่เราก็รอดูอยู่นะ ออกเเบบมาให้เข้ากะโฉมนี้น่าจะสวยมาก

4. ลุงโต

ลุงโต Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ยังไม่ชุดแต่งจากศูนย์คาดว่าอีกซักพักใหญ่ๆ เลย แต่รับรองว่าเด็ดชัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้