*** ไปเที่ยว รร.นายร้อย นครนายก ดูๆแล้วก็น่าไปมิตติ้งนะครับ ***

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 19 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ที่พักข้างใน รร.นายร้อยก็สบายดี 1 ห้องมี 3 เตียง (ส่วนที่ผมไปพักนะครับ ไม่ใช่เรือนรับรองใหญ่) ไม่ได้ถ่ายรูปมา ถ้าจำไม่ผิดชื่อภูปฐพี
    ที่พักก็สบาย มีสระว่ายน้ำ กลางคืนก็เงียบๆสบายดีครับ

บรรยากาศภายใน โรงเรียนนายร้อย บรรยากาศดี มีร่มไม้คลุมถนน ถ่ายรูปน่าจะสวยดีครับ

มีกิจกรรมให้เลือกเล่นได้หลายอย่าง -พายเรือ-เรือถีบ-ยิงธนู-บีบีกัน-ยิงธนู-ลอกเลือนข้ามน้ำ-ยิงปืน

แต่เรื่องสถานที่ กินดื่มผมยังไม่มีข้อมูลนะครับ

ลิงค์ที่พัก รวมถึงกิจกรรมภายใน รร.นายร้อยฯ

สำนักงานท่องเที่ยวโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า

อันนี้ละผมช๊อบชอบ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ฝีมือระยะประชิด...:D

3. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    คงไม่กล้าล้อเล่นแล้วละแม่นขนาดนี้ ระยะ 2 เมตรไช่ป่าว

4. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    คงไม่กล้าล้อเล่นแล้วละแม่นขนาดนี้ ระยะ 2 เมตรไช่ป่าว ;)

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    1.5 ม.ครับ แล้วก็เอี่ยมมือเข้าไปด้วยครับพี่ 555

- - - Updated - - -

1.5 ม.ครับ แล้วก็เอี่ยมมือเข้าไปด้วยครับพี่ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้