เซ็นเซอ ความร้อนท่อ อ่ะมันขาดคับ หาซื้อง่ายมั้ย ไฟโชวตลอด ecu...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 13 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เซ็นเซอ ความร้อนท่อ อ่ะมันขาดคับ หาซื้อง่ายมั้ย ไฟโชวตลอด ecu มันจะเจ้งมัยคับถ้าปล่อยไว้ รึใครมีคำแนะ นำยังไงช่วยหน่อยคับ ขอบคุนคับ sr

1. ไม่น่ายากครับเชียงกงน่าจะมี หรือที่อู่ใครมีเศษๆบริจากให้เพื่อนหน่อยครับ

2. เวลาไปซื้อถือตัวอย่างไปด้วยนะ

3. ขอบคุนคับ แล้วถ้าปล่อยไว้มันจะมีปัญหามั่ยน้อ ยังไม่มีเวลาไปหาซื้อเลย

4. เครื่องก้อจะรวนๆนิดหน่อย มันจะประมวลผลไม่ได้ครับตรงส่วนนี้

5. มีทุกคันครับแต่อาจมองไม่เห็น

6. แล้วตัวมันหายไปเหรอครับพี่บอย

เดี๊ยวเจอกันผมดูให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้