จนได้ มันก็เหตุผลเดิม ๆ ไม่รู้เค้า ไม่รู้เรา เป็นผมน่ะ จะ แนะนำ ในทางที่สมควร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanathus Taneesan, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จนได้ มันก็เหตุผลเดิม ๆ
    ไม่รู้เค้า ไม่รู้เรา
    เป็นผมน่ะ จะ แนะนำ ในทางที่สมควร เหมาะสม และ ออกตัวว่า "ถ้าเป็นผม หรือ สำหรับผม น่ะ"
    ไม่ควรเหมารวม หรือ ฟันธงว่า ไม่ใช่ ไม่ดี ^^

งั้นต่อเลย ทางเลือก
    อะ หน้าตาเครื่อง เจียประชิด ^^

แพงหน่อย หาได้ตามร้าน และ ศูนย์บริการ ใหญ่ ๆ ทั่วไป

1. เจียประขิดล้อ ข้อดีคือไม่ต้องถอดล้อ แถมเจียแล้ว มั่นใจได้ว่า จานตรงแน่นอน เคยคิดจะซื้อแล้ว แต่มันแพงไป พอดี ไม่มีตัง อิอิ

2. Golfyty Gf

Golfyty Gf Guest

0
    0
    0
    เป็นข้อมูลที่เยี่ยมครับพี่

3. 55 ผมก็ไม่ได้อยากนะ พี่ติ่ง
    แต่พอดี ร้านนี้ เห็นผมซิ่ง เลยไม่ถอด ไปเข้า เครื่องเจียจาย เลย

แพงเลย 55

4. ชอบๆๆเครื่องนี้ ^^

5. ดี แล้วคับ งานจะได้เนียนๆ อิอิ

6. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เท่าไหร่.ครับ

ของผมเคยเจียร์ประชิดทีนึงตอนเปลี่ยนผ้าเบรคหนก่อน โดนไป500.-ครับ ต่อคู่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้