หัวเทียน / รถติดแก็ส / เครื่องเทอร์โบ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย chay_ablaze, 25 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chay_ablaze

chay_ablaze New Member Member

7
    0
    0
    ควรใช้หัวเทียนแบบไหนดี ราคาเท่าไหร่ครับแล้วควรเลือกเบอร์อะไรใส่ดีครับ (หัวเทียนต่งก็ได้นะครับ)

2. sanchart

sanchart New Member Member

74
    1
    0
    ใช้แบบเดิมอยู่ครับ ตรวจสอบตามระยะเวลาที่กำหนดในคู่มือครับ

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    IRIDIUM ก็ได้ครับ

SR โบผม denso เบอร์ 24 อะ

4. chay_ablaze

chay_ablaze New Member Member

7
    0
    0
    ถามอีกนิดนะครับว่า NGK & DENSO อ่ะครับยี่ห้อไหนดีกว่ากันยังไงบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้