ถามผู้รู้ครับเรื่อง lpg

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย ramon, 22 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ramon

ramon New Member Member

2
    0
    0
    ผมใช้แคมรี่ท้ายหงษ์ครับติดแก็ส lpg แบบมิเซอร์เวลาขับปกติทั่วไปไม่มีปัญหาครับ
    แต่พอเครื่องร้อนฯขับไปสัก2-3ชั่วโมงแล้วเครื่องจะเต้น ตึกฯ เป็นจังหวะครับแต่ถ้าสับเป็นน้ำมัน
    เครื่องเดินเป็นปกติครับแต่กับไปเป็นแก็สก็เต้น อีก ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับรบกวนผู้รู้ช่วยตอบ
    ด้วยครับ ขอบคุณครับ (ร้อนใจครับ):cry: :cry: :cry:

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ลองเช็คสายไฟครับ ที่ต่อเข้าติ๊กแก๊ส

อาจจะเล็กไป ไฟไม่พอ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้