รูปภาพงาน Mini Truck Club Chanthaburi 25-12-2010

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 3 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รูปภาพงาน Party Mini Truck Club Zone Chanthaburi ดาวลอยดีเซล 25-12-2010

งานนี้หนุกมาครับ ขอบอก แต่อย่างเพิ่งเชื่อกันนะครับ ไปติดตามรูปภาพกันเองดีกว่าเนาะ อิ อิ อิ (ต้องขออภัยด้วยนะครับ รูปภาพบางรูปอาจจะไม่ชัดเจนเนื่องจากถ่ายจากโทรศัพท์มือถือครับ)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ทีแรกผมนึกว่าเด็กเชียร์ผลิตภัณฑ์ของตราภูเขาทองซะอีก อิ อิ อิ แต่เนี่ยมือมอมเหล้าเลยนะครับ ขอบอก 55555

ส่วนรูปภาพข้างล่างไม่ได้ฟ้องนะครับ ดูแล้วตัดสินใจกันเอาเองล่ะกันนะครับ พี่น้องครับ อิ อิ อิ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

3. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท่านคนนี้งัยใจบุญน่าดูช่วยรวบรวมปัจจัยจากพี่ ๆ น้อง ๆ และเพื่อน ๆ เพื่อไถ่โคให้พวกเรา อิ อิ อิ

นี่งัยครับโฉมหน้า และลีลาท่าทาง ของโคที่ได้รับการไถ่บาปจากท่านข้างบน (งานนี้ได้ไปหลายพัน) อิ อิ อิ อยู่ ๆ ก็เดินเข้ามาโดยมิได้นัดหนาย อิ อิ อิ

4. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ส่วนรูปที่เหลือเรามาดูโคอื่น ๆ ที่ช่วยพวกเราไถ่บาปในค่ำคืนนั้นกันดีกว่านะครับ อิ อิ อิ (ขอปิดท้ายเลยนะครับ)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

5. เห็นแล้วขึ้นคับ
    ขอบคุงสำหรับรูปสวยๆคับ ตาลาย

6. ขอบคุงกับรูปสวยๆ

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาบอกว่า..สวยงาม และ เสียดายมากมายคับพี่น้องชาวจันทบุรี

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    บอกแล้วว่าโดนนมโค

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้าเป็นผมนะจะดูดนมโค (เพราะในนมมีแคลเซี่ยมเยอะครับ) จ๊วบ ๆ ๆ ๆ ๆ อิ ๆ ๆ ๆ ๆ

10. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆครับเห็นแล้วอยากไปอีก

11. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    น้องโคเสื้อลายขาวแดงอ่ะโจทย์ของเจ๊เค้า อิอิจริงป่าวครับพี่เอ คิคิคิ

12. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ของดีเมืองจันใช่ป่ะคับ พี่ๆ :p:p:p:p:p

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ทุกวันนี้เค้ายังถามผมอยู่เลยว่า
    จะแดกนมโคหรือจะกินภูเขาทอง
    ป๊าดขึ้นเลยครับ ใครจะไปกินภูเขาทอง เปรี้ยวก็เปรี้ยว นมดีกว่าจริงป่ะ....555

14. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    555555 แคลเซียมเยอะดีมีประโยชน์ต่อร่างกาย....แต่สำหรับพี่เอนมโคอาจจะมีโทษต่อร่างกายก็ได้นะครับ อิอิอิ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    55555

16. GOD_MIGHTY

GOD_MIGHTY New Member Member

18
    0
    0
    ปาดโถ่รูปใครนั่น

มั่นช่างโจ่งแจ้งเหลือเกิน

แต่อย่างว่านะคนมัน..เสน่ห์แรง..ก็ไม่รู้จะพูดอะไร อย่างว่าอะนะ

พี่เอก็ไม่เบาขนาด แบคมาคุมยังไม่สนครับ

โอ่นั่นเจ้เค้าไม่ใช่เด็กดริง ทำเพราะโมโหใครไม่รู้ผมคิดนะ

แต่พ่อคนที่เจ้โมโหก็เหลือเกิน บอกว่าไปถ่ายรูปโคแต่ดูรูปสิ อะนะ เจ้เค้านักใจมากนะวันนั้เองนะครับนพี่ๆๆก็ดูรูปเอา
    พี่เจ้าของกระทู้คงอิฉาน่าดูมันเด็จจริงๆๆนะ

ไม่เชื่อถามพี่เอดู

17. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เห็นแล้วขึ้นเลยอิอิ

18. 555น้องก็อตก็ไม่เบาเหมือนกัน

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ผมว่า พี่น้องทางจันทบุรีแต่ล่ะท่านนี่ก็ไม่มีใครยอมใครเลยเนอะ 555
    ยิ่งเอด้วยแล้ว "จัดหนัก ฟันโค" 555

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้าผมเป็นท่านเอนะ จะเอาหน้าไปซุกแล้วไถ ๆ ๆ ๆ ให้สาสมใจเลยทีเดียว อิ อิ อิ

21. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    โห......พี่บีแกคงนั่งคิดแบบนั้นอยู่แน่ๆเลย อิอิ มันก็น่าอ่ะนะ คริคริ

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่ได้เสียตัวมานานแว้ว อิ อิ อิ

23. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เหรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ พี่บี อิ อิ

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แต่ละคนแนะนำดีๆทั้งนั้น5555

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ถ้าผมเปิดแล้วอย่าตามล่ะกัน อิ อิ อิ

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ถ้าเปิดมา....จัดตามแน่นอน อิอิ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    55555

28. โมภู

โมภู New Member Member

111
    0
    0
    เห็นแล้วอยาก UP..........บ้งจัง..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้