เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ มาอุดหนุนร้านข้าวหมูแดง หมูกรอบของผมหน่อยนะคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Suksit Makaratanont, 22 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ มาอุดหนุนร้านข้าวหมูแดง หมูกรอบของผมหน่อยนะคับ เปิดร้านวันศุกร์ที่24 พฤษภาคม2556 นะ ตั้งแต่ 9.00 - 21.00 น. ตลาดนัดหน้า ซ.ร่วมรังสรรค์

1. ส่งทางไปรษณีย์ป่าวครับ มันจะบูดก่อนมั้ย

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ซอยร่วมรังสรร อยู่ตรงไหนอะคับ

3. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    เฮง เฮง เฮง นะครับ

4. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    ค้าขายร่ำรวยครับ

5. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    เอาสองจาน. อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้