สอบถามผู้รู้.......... รถนีออนผม ไดร์ชาตไม่ทำงาน ระบบเกียร่วน ช่องใส่เกีย P...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Tun Detail, 22 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tun Detail

Tun Detail Guest

0
    0
    0
    สอบถามผู้รู้.......... รถนีออนผม ไดร์ชาตไม่ทำงาน ระบบเกียร่วน ช่องใส่เกีย P กลายเป็นเกียถอย ช่องใส่ R กลายเป็นเกียว่างหรือ N ช่องใส่ N กลายเป็นเดินหน้า สรุปเกียจอดหายไป รบกวนผู้รู้ช่วยแก้ไขและช่วยแนะนำช่างซ่อมในเขตโคราชให้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ดูที่สายเกียร์ที่เสื้อเกียร์ สายคงดันได้ไม่สุด...

3. Tun Detail

0
    0
    0
    ขอบคุณช่างเป้

4. Tun Detail

0
    0
    0
    มีช่างแนะนำในโคราชไหม

5. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ลองไปคุยกับช่างที่ศูนย์ฮุนได อยู่เลย ม.วงชวลิตกุล ไปนิด ไม่ถึงแยกจอหอ ไปคุยกับช่างเล็ก (ชื่ออาจจำผิด) เขาเคยอยู่กับศูนย์นีออน ที่โคราชมาตั้งแต่เริ่มแรก

6. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    คิดว่าคงช่วยได้ ที่ศูนย์นี้เคยเป็นตัวแทนนีออน ครับ

7. Tun Detail

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. สนิทแต่กับช่างฮีโน่ที่นั่นแหะ ^^ ที่ทำงานเก่าผมเอง

9. Tun Detail

0
    0
    0
    ออ.......ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้