รบกวนหน่อยคร้าบ......

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย gun_mootoon, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gun_mootoon

gun_mootoon New Member Member

5
    1
    0
    คือผมอยากรู้ราคาท่อของ nice อะคับ ว่าราคาเท่าไร เพราะตอนนี้ผมสงสัยว่าท่อผมมันจะพังอ่ะคับเพราะวันก่อนผมลองเร่งเครื่องแรงๆ แล้วเศษสนิมร่วงเลย มันคงผุอะคับ เลยจะเปลี่ยนคับ รบกวนช่วยตอบรายละเอียดผมด้วยมีอะไรแนะนำเชิญได้เลยนะคับ...ขอบคุณล่วงหน้าคับป๋ม :D :D :D

2. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    เอาท่อ เวฟ 110 ของผมไปใส่ไหมครับ สภาพดีมากๆๆๆๆๆๆๆ เอาแค่ 450 บาทครับ 09-9282699

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ท่อไนท์ก็ 400 กว่าบาทครับ ไนท์ U น่ะใส่ได้เหมือนกัน มีทั้งคอเลยครับ เป็นของเทียบน่ะ ใช้ได้เหมือนกัน :D :D :D

4. gun_mootoon

gun_mootoon New Member Member

5
    1
    0
    ขอบคุณคับ...:D :D :D
    ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย แต่ผมก็ยังไม่ได้เปลี่ยนท่ออยู่ดีอ่ะคับ แต่ท่อnice อ่ะน่าสนใจคับ :D :D :D

5. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    เปลื่อนคอท่อก้อได้มั๊งคับ งบไม่เกิน3-400

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้