สงกรานต์นี้ ใครไปเที่ยวไหนหรือกลับต่างจังหวัดกันบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pongnutto, 10 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ส่วนตัวผมเดินทางไปบ้านแฟนที่หัวหิน เดินทาง11เมษา ว่าจะเดินทางออกจากกรุงเทพฯสัก21.00-22.00น.
    เพื่อจะมีเพื่อนๆสมาชิกเดินทางลงใต้ในเวลาใกล้เคียงกัน หรือบังเอิญเจอกัน ทักทายกันได้ครับ ทะเบียน ฐค-511 ท้ายยาว สีขาว
    ขอให้เพื่อนๆเดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับทุกๆท่านและทุกๆคันครับ แล้วเจอกัน

2. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    เดินทางปลอดภัยนะครับ
    ว่าแต่ทะเบียนนี้คุ้นๆ ท้ายยาวสีขาวแปลงดุมล้อเป็น 5รู เคยเจอที่อู่พี่ติ่ง ใช่ป่าวน้อ :eek:

3. I'm sunny

I'm sunny New Member Member

98
    3
    0
    เดินทางปลอดภัยครับ ผมเฝ้าบ้านตามเคย ถ้ามาเส้นเพชรเกษมผ่านโพธารามบีบแตรให้สองปิ๊บเน๊อ...

4. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ใช่แล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมอยู่ กทม. สบายใจจัง รถโล่ง....ขับแล้วสบายใจ....คร๊าบบบบบ

- - - Updated - - -

ผมอยู่ กทม. สบายใจจัง รถโล่ง....ขับแล้วสบายใจ....คร๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้