ยางขอบกระจกรอบคับnx coupe

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย strff, 20 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. strff

strff New Member Member

34
    0
    0
    1.มีใครท่านใดพอรู้บ้างว่ายางขอบกระจก nx coupe รอบคับนั้นหาเปลียนได้ที่ไหนและใช้ของรุ่นไหนแท่นได้บ้างคับและเปลียนทุกเส้นทั้งหมดราคาเท่าไรครับมีใครเคยเปลี่ยนยาวขอบกระจกรอบคันมาแล้วช่วยบอกหน่อยครับ
    2.กระจังตรงหน้ารถที่อยู๋ใต้กระบังลมหน้ามีเปลี่ยนไหมและถ้าไม่มีเอารุ่นไหนแปลงใส่แท่นได้บ้างครับ
    3.กระจกบังลมหน้ายังมีอะไหล่อยู่ไหมครับ (ของใหมามีไหม) และถ้าไม่มีสามารถใช่รุ่นไหนแปลงใส่ได้บ้างครับ
    ใครมีความรู้ช้วยด้วยครับ
    ::cry: ขอบคุณทุกท่านที่อ่านคำถามของผมและช้วยตอบคำถามผมนะครับ :teeth:

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    1. เช็คราคาที่ศูนย์ได้ครับ ส่งของสามสัปดาห์ครับ
    2. สั่งของตรงรุ่นใส่ได้ครับ
    3. มีของตรงรุ่นขายตามร้านกระจกทั่วไปครับ

3. strff

strff New Member Member

34
    0
    0
    ผมขอชื่อและเบอร์ติดต่อพี่ได้ไหมครับเพื่อผมยากได้ความรู้เพิ่มเติมจะขอคำปรึกษา (ถ้าพี่กรุณาขอบคุณมากๆๆครับ)

4. วัยรุ่น

วัยรุ่น New Member Member

5
    1
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยเจ้าของกระทู้ หาของได้ครบยังครับ พอดีอยากรู้ว่ายางขอบกระจกหาที่ไหนพอดีผมทำมาแล้วไม่จบเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้