เด็กแว้นซ์อุบลรายงานตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย เลย์ ม.อุบล เทน่าแดง, 20 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ไครที่ชอบแข่งรถแถวอุบลบ้างครับ เห็นมีเป็นแก็ง เยอะมากๆ อยู่แถววารินก็มีแข่งที่เจริญศรีบ้างบางครั้งคราว ตำรวจหัวปิงปอง และหัวทองแถวนี้ดุมากๆ ยิ่งช่วงนี้ตั้งด่านจับเกือบทุกคืน ระวังด้วยครับ ผมโดนไล่มา 3 ครั้งแล้ว โชคดี่ที่เป็นรถTIGER 200 CC.ไล่ รอดมาได้และก็ เวฟ125 ไอ้รวจ สะเอ่อจะไล่ เทน่า ของผม ซ้อน2คนนะไปกับแฟน อีกครั้งๆนี้โครตเสียวเจอมันเอา วิกเตอร์ 150 มาไล่ 1-1 ด้วยนะมันไห้ตร.อีกคนกระโดดลง แล้วซัดกันยาวมากๆ เส้นบายพาส อุบล-ศรีเกษ ประมาณ 5 โลได้ ผมขี่หนีได้นะครับ ไม่รู้ว่ามันปอดอะป่าว ทำไมมันถึงไล่ไม่ทันอะครับ ทั้งๆที่ รถมัน CC. เยอะกว่า เสป็กเครื่อง สูงกว่าด้วย แต่พอมาเช็ครถดูอีกทีตอนเช้ารถผม ก้านมันไหม้ช่วงปลายก้าน+น็อตฝาสูบคลายออก+แหวนดัง (ผมใส่ท่อออกข้างของตาแดง+ทำเครื่องชุดบน ล่างเดิมๆวิ่งสุด ก็จมไมล์นะครับ สเตอร์ 15/36 มันตันป่าวครับ) ไม่ทราบว่าควรทำไรเพิ่มอีกครับ

-ร่ายซะยาวเชียว ไครมีรูปมาโชวมั่งนะครับ

1. 55

55 Guest

0
    0
    0
    โธ่ อ้า...ย "ลายควาว"

2. Aek_a31_Nozzle

Aek_a31_Nozzle New Member VIP

86
    8
    0
    สเตอร์ น่ะ 15-30 ถ้าลูกโตนะประมาณ 600 เมตร กล่องแด็ช วิ่งมันส์เลยคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2011
  3. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ^
    ^
    ^
    ร้านแถวบ้านผมเลยครับ แต่ก่อนมีเพื่อนผมคนนึงไปทำงานกับพี่เค้า แต่ตอนนี้นี้เพื่อนผมมันไปเป็นทหารซะแล้ว

ช่วงกลับบ้านก็ว่าจะเอารถไปทำที่นั่นพอดีเลย แต่ว่าอดซะงั้น ไปเรียนก็ไกล รถยังดันมาหายอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้