หลังจากทำรถเสร็จเรียบร้อยวันนี้กลับบ้านเลยเอารถมาให้พี่ ๆ ดูซะหน่อย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ภายนอกนะครับ ลิ้นหน้าจาก trd สเกิร์ทข้าง trd หางหลัง ท้อปซีเครท ขอแท้ทั้งหมด ฝากระโปรงหน้าจาก yatt ล้อ gramlight หน้า 7 ครึ่ง หลัง 8 ครึ่ง

2. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ภายใน เบาะทอมแคท เกย์วัด difi ปรับบรูทไฟฟ้า perfect B ในเก๊ะ ใส่ ไทม์เมอร์ greddy เสียงดนตรี พวงมาลัย personal หนังกลับก้านยก หัวเกียร์จาก trd หลังเบาะพวงด้วย พาวเวอร์แอมจาก crossfire กับ ซับ 10 นิ้ว จาก prism

3. golf_nothing69

110
    1
    0
    เครื่อง 3 s nonair พ่วงด้วยกล่อง FconVpro กล่องทอง บวกด้วย twin power จูนอัพ โดย โคยาม่า กรองเปลือย hks เรกูเรเตอร์ sard ครัช OS โบว์ออฟ บิส แล้วที่ทำให้แรงม้าลงพื้นครบๆ ก็ ยาง จาก advan neova

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 สิงหาคม 2006
  4. golf_nothing69

110
    1
    0
    สังกัดคร้าบ แล้วก็ ค่าเกย์วัดตอน ไฮบูท กับ บูท 1.2 บาร์ ความร้อนที่ 75 องศา วิ่งดีมาก พี่ ๆ ช่วยกันติชมด้วยคร้าบบบบบบ

5. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    ตามควมเห็นผมนะ.
    เป็นรถ standard ที่วิ่งดีมากเลยครับ
    รถอะไรหว่า เครื่องเดิมๆ โบเดิม วิ่งได้ตั้ง 13 ต้น
    .
    อิอิอิ แต่เกือบโดนโคยาม่า จูนอีกรอบแล้วนะครับ กอล์ฟ :p
    .

6. MKII

MKII New Member Member

20
    0
    0
    รถสวยดีครับ :)

7. gob182

gob182 New Member Member

9
    2
    0
    สุดมากๆ ทั้งภายในภายนอกสวยมากๆคับ

8. golf_nothing69

110
    1
    0

ไม่ถึงขนาดนั้นหลอกคับ รถทีมของพี่ อะ สุด ๆ ทุกคันเลยแต่ละคันเห็นแล้วน้ำลายไหล

ปล. ขอบคุณพี่ มากคับที่เข้ามาติชม

9. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    อิจฉาฮะ รถสวย คนขับรวย + หล่อ
    อย่ามาขับใกล้ๆกันนะ เดี๋ยวผมหมองหมด :D:D

10. SUPERGAME

SUPERGAME New Member Member

8
    0
    0
    ดูแล้วน่าจะขับสนุกนะคับ......แบบว่าไม่ต้องกลัวพัง...อิอิ

11. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    13 วิเลยเหรอครับ.. แจ่มมมม

ว่าแต่ เดิมๆมันวิ่งเท่าไหร่เหรอ

12. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    น่าจะประมาน 13 ปลายๆถึง 14 ต้นๆอ่ะค่ะ บูส standard 3S GTE Non Air

13. golf_nothing69

110
    1
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ มากคับที่เข้ามาติชมกัน

14. Jojo City..96

Jojo City..96 New Member Member

268
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาดูครับ รถสวย สุด ๆเลยครับ...

15. EF-SPOON

EF-SPOON New Member VIP

232
    3
    0
    สวยมากๆค๊าบบบบ

16. ไม่มีอะไร..... แค่อยากบอก

ในเมื่อชชีวิตครึ่งหนึ่งเท ให้รถหมดแล้ว...... ก่อขอไห้พูมใจกับสี่งที่ทำ ก็แล้วกัน.... เพราะมันนะ จีงทำไห้เรารู้จักกัน อิอิอิอิ

โอเค ยังไงก็ทำมาครื่งชีวิตละ ก่อจะขอพูดไห้กำลังใจนิดนื่งนะ........ รดสวย และเจ็ง มักมากๆๆๆๆๆ
    (ก่อไม่รู้ว่าเป็นอย่างที่พูดหรือป่าว เพราะไม่ค่อยรู้เลื่องรดเลย เป็นคันแรกที่เข้ามาดู อะนะ555555)

>o<''.................''>o<

17. golf_nothing69

110
    1
    0
    "งง"

18. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    มีสาวๆ มาให้กำลังใจด้วย อิอิ

19. ไม่ได้มาขัดนะครับ สเกิต ข้างอะจิงๆแล้วมานของ tom"s ชัวๆครับ ส่วนลิ้นชายหน้าของ east bear คับ ชัวๆ ไม่ได้โม้ ที่ .... แถวศรี...ริน มานมั่ว เค้าเอามาเปนของเขาเองคับ ไม่อยากให้คนอื่นๆเข้าใจแบบผิดๆนะคับ แต่ของเค้างานดี สวย เรียบร้อยดีนะคับ แต่อันนี้ไม่เกี่ยวกันนะคับ ถามหลายคนที่รู้ได้ เปนกำลังใจให้คนขับ mr2 ได้เจออารัยดีๆ คับ ถ้าผิดพลาดอารัยขออภัยกันไว้ทุกๆฝ่ายล่วงหน้านะคับ

20. golf_nothing69

110
    1
    0
    ผมไม่ค่อยแนใจคับว่าเป็นของอะไร เพียงแต่ตอนวางเครื่องผมวางกันเฮียหยิ่นน้อง Racing kong นะคับแล้วเค้ารู้จักกับคนที่ ศูนย์ TRD ก็เลยซื้อที่ศูนย์ TRD ตรงบางนากอล์ฟเลยเข้าใจว่าเป็นของTRD กอล์ฟเข้าใจผิดมั้งคับ รบกวนพี่ ๆ ผู้รู้บอกที ใสมา สี่ ปีกว่าแล้วไม่รู้เลย

21. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    รถสวยคับเห็นแล้วคิดถึงรถคันเก่า

22. Aero part ของ TRD ชัวร์ครับ

23. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    สวยครับผม อยากได้มั้งอะ

24. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ของแต่งแพง..แพงทั้งนั้น

25. ooh 2000

ooh 2000 New Member Member

16
    0
    0
    ถูกคับ skirt ข้าง tom

26. ooh 2000

ooh 2000 New Member Member

16
    0
    0
    ชอบ กท. กับ เบาะอะครับ :D

ถ้ามีกล่อง โบเดิม ปรับบูส เห็น 13 อยู่แล้วครับ แต่แสดงว่าขับดีด้วย

เพราะรถผมก้ โบเดิมปรับปรับบูส คลัชแตน ยัง 14.1เลยครับ

ตอนนี้เพิ่งเปี่ยนคลัช วาจาไปลองวิ่งสักหน่อย :D

27. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
  28. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    สวยครับ ..................................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้