ใครมีคู่มือการใช้ NX ภาษาไทย บ้างครับ ขอหน่อยได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ชัยศิริ, 28 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีคู่มือการใช้ NX ภาษาไทย บ้างครับ ขอหน่อยได้ไหมครับ ส่งตามนี้เลยครับ [email protected] ขอบพระคุณมากๆครับ

1. -ขอความกรุณา

ไม่มีใครมีเลยเหรอครับ ขอความกรุณาด้วยครับ

2. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0
    ในกระทู้เก่าๆน่าจะมีอยู่ครับ ลองค้นดูนะครับ

3. TNSN NX

TNSN NX Guest

0
    0
    0
    มีคู่มือภาษไทย

มีคู่มือภาษไทย เขียนว่า คู่มือผู้ใช้รถ NISSAN SENTRA และ NISSAN NX COUPE ใช้ได้หรือเปล่าครับ

4. ชัยศิริ

ชัยศิริ New Member Member

31
    0
    0
    ได้รับคู่มือการใช้ NX ภาษาไทยแล้วครับ จากคุณ kaija Kaijakai([email protected]) ขอขอบคุณมากๆมาณที่นี้ด้วยนะครับ

5. ชัยศิริ

ชัยศิริ New Member Member

31
    0
    0
    ผมเดินทางไปใต้เพิ่งกลับมา เพิ่งเห็นข้อความ ขอบคุณมากๆครับ ได้รับจากคุณkaija Kaijakai([email protected])แล้วครับ ขอบคุณมากๆกับทุกๆท่านที่กรุณาช่วยเหลือครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้