ท่ออะไรเนี่ย...?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย tinsmithman, 9 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tinsmithman

tinsmithman New Member Member

34
    0
    0
    อยากสอบถามว่า ท่อที่เหลืออันนึงซ้ายสุดตามรูปนี่เขาต่อไว้กับอะไรครับ หรืออุด พอดีเพิ่งจะเห็นเหมือนว่ามันเคยมีสายต่อ แต่มันหายไป รถผม B14 ท้ายแยก ปี 99 เครื่องเดิม GA16DNE เครื่องตอนนี้ SR20DE ใครช่วยดูที่รถทีครับ หรือพอจะรู้ช่วยหน่อยครับจะได้หาสายมาต่อได้ถูกต้อง

2. tinsmithman

tinsmithman New Member Member

34
    0
    0
    ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ .... +_+

- - - Updated - - -

ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ .... +_+

3. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    กดดูรูปแล้วมันไม่ขึ้น :p

แถวนั้น มีท่อน้ำมันไป - กลับ ยังไม่ได้ไปเปิดกระโปรงดูเลยอะครับ

4. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    สองท่อซ้ายสุดน่าจะเป็นดักไอนํ้ามันเครื่องนะครับ ขวาสุดท่อนํ้ามันนะครับ รอผู้รู้อีกที

- - - Updated - - -

สองท่อซ้ายสุดน่าจะเป็นดักไอนํ้ามันเครื่องนะครับ ขวาสุดท่อนํ้ามันนะครับ รอผู้รู้อีกที

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อัพอัพ อยากรู้เหมือนกันครับ สรุปท่อไรหว่าาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้