[Help] เปลี่ยนกันชนหน้าเป็น lucino แล้ว แต่บังโคลนหน้าเดิมดูแล้วไม่สวย ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย eak_b14, 26 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eak_b14

eak_b14 New Member Member

8
    0
    0
    ตอนนี้ผมเปลี่ยนกันชนเป็น lucino แล้ว แต่ในซุ้มล้อหน้าในบังโคลนล้อหน้ามันไม่สวย ไม่ทราบว่าต้องไปเอา b14 รุ่นไหนมาใส่ถึงจะเข้ากันเป๊ครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ลองถ่ายรูปมาดูกันหน่อยซิครับ :)

3. eak_b14

8
    0
    0
    เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูนะครับ พอดีรูปโปไฟล์เป็นคันเก่าอยู่เลย อย่าลืมเข้ามาตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับผม

4. แผ่นพลาสติกซุ้มล้อ ไม่พอดี
    เอาของปี2000 มาใส่ครับ

5. eak_b14

8
    0
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวต้องไปซื้อที่ศูนย์มาใส่ละ เกือบไปแล้วว่าจะซื้อของรุ่นเดิมมาใส่...ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำแนะนำ

6. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เป็นไงบ้างอะครับ พอใส่ของปีสองพันแล้ว ดีกว่าเดิมป่าวอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้