[Help] Air Flow นิสันซันนี่ B 14 เครื่อง 1600 เสีย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นัฐพงษ์ ศรีวงศ์วาน, 26 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบวิธี่ แก้ไข Air Flow B 14 เครื่อง 1600 มีปัญหา เบาดับ
    ล้างแอร์โฟเรียบร้อยแล้วก็กลับมาเป็นเหมือนเดิน เบาดับ
    อยากหาวิธีแก้ :cry:

1. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    อาการคล้ายผมครับ ลองตามนี้ครับเผื่อเป็นทางได้บ้างครับ คลิ๊กที่นี่ ... เบาดับ-ยอดฮิต ....

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมว่าถ้าล้างแล้ว ยังเป็นอยู่ สงสัยคงใกล้จะเสียอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้