ขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากรู้อะครับว่าเกียร์b14 เครื่องga16dne...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Yoshi Niajazar, 27 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yoshi Niajazar

Yoshi Niajazar Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ อยากรู้อะครับว่าเกียร์b14 เครื่องga16dne เปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดาได้ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไร พอดีเกียร์ออโต้ผมเริ่มไปแล้วอะครับ และมีอู่ทำb14โดยเฉพาะย่านบางแคไหมครับใกล้บ้านอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนได้คับ ส่วนราคาผมไม่แน่ใจอะคับ

3. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ต้องมีหมื่น รวมค่าแรงครับ ค่าเกียร์ ประมาณ 4000-5000 ค่า ขาเบรค ขาคลัช ปั๊มคลัชบน คันเกียร์ อีก 3000-4000 ค่าของเหลว ค่าแรง เปลี่ยน

4. ผมคิดจะทำเหมือนกันอ่ะครับแต่คิดๆไป วางเครื่องใหม่และเอาเกียร์ธรรมดา น่าจะดีคริๆๆๆๆ ผมเครื่องเดียวกับพี่เลยอะครับ อืดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขับในเมืองเปลืองน้ำมันสุดๆ

5. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    @vanny ผมกลัวเปลี่ยนรหัสเครื่องอื่นกลัวบานปลายอะครับ

6. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    @superboy ไม่น่าเกิน 11000ประมาณน่ปะครับ และมีอู่ทำปะครับแถวบางแค

7. Yoshi Niajazar

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    12000คับ ผมลองถามหลายอู่แล้วราคาประมานนี้คับ

9. ก็เอาเครื่อง 1500 เกียร์ธรรมดา คริๆๆๆๆๆ

MTมันกว่ากันเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้