อู่พี่สุนทร(tornto)อยู่แถวไหนเหรอครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย ประสบโชค, 21 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนด้วยนะครับ ขอเบอร์พี่เค้าด้วยก็จะเยี่ยมมากเลยครับ ขอบคุณครับ

1. อยู่ประชาชื่นครับ 081-825-5847

2. ขอบคุณมากๆครับ
    พอดีวางเครื่อง beams มาจากที่อื่นครับ แล้วรอบแอร์มันฉุดอะครับ เคยคุยกะพี่ทรเค้านานแล้วเห็นว่าต้องใส่ไอ้ที่เรียกว่าแอมปลิฟายเออร์แล้วไล่สายไฟแอร์ใหม่ ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งนะครับสำหรับคำตอบ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ตามนั้นครับ

มาจากวิภาวดี เลี้ยวซ้ายแยกประชานุกูล

ตรงมาประมาณ ๒๐๐ เมตร อาจจะมากกว่า

มองทางซ้าย หาป้ายประปา ครับ

เลี้ยวซ้ายเข้าไป แล้วเลี้ยวขวาซอยข้าง เซเว่น

แล้วโทรไปถามครับ

4. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    อู่ไปยังไงอ่ะฮะ ไปไม่เป็น
    ไม่เคยไป

อิอิอิ

5. โต้ง3S@beam

โต้ง3S@beam Member Member

46
    5
    8
    ไปด้วยกันมะ นายอ๊อด เด๋วพาไป อิอิอิ

6. titivat59

titivat59 New Member Member

25
    1
    0
    เดี๋ยวทำแผนที่ให้ครับ

7. odd

124
    4
    0
    ได้ที่เที่ยวที่ใหม่ เด็ดโคตรรรรรรรรรครับเสี่ยโต้ง อยู่โชคชัย4 เด็กงามนัวได้ ราคามิตรภาพ สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร้านชื่อ Lady Zone แนะนำๆๆๆ ต้องไปกัน

8. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อูย อยากไปมั่งจัง

9. odd

124
    4
    0
    ไปๆๆๆๆๆ มีเสี่ยท่านนึงร้อนรน ถึงกับชวนไปเที่ยวกันเลยทีเดียว ใจเย็นนะครับเสี่ย ปลายเดือน หมดตูดหว่ะครับ ต้นเดือนถลุงใหม่อีกรอบ

10. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    อะไรกันครับพี่ไปไหนกัน ไม่ใช่แนะนำอู่แล้วมั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้