ใครขับนีโอควรระวังด้วยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เพลาขับ เชียงกง, 21 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดูไม่ได้แล้วคับ

2. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    ลบไปแล้วอ่ะ

3. ผมเพิ่งลงเองครับ

4. ดูได้ยัง พี่น้อง

5. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    มันขึ้นว่าเอกสารโดนลบครับ

6. เอาใหม่ครับ ดูได้ไหมพี่น้อง

7. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    อันตรายจริง ๆ !!!! รถผมก็อาการนี้อ่ะพี่ "ใช้น้ำมันแล้วเครื่องสั่น สะดุด เหมือนน้ำมัน มาไม่เต็ม"

8. คนที่ไมไ่ด้เป็นเพื่อน อาจมองไม่เห็นครับ ต้องปรับเป็น public ครับ

9. อ่อๆครับผม

10. ก่อนนี้รถคันนี้ไปซ่อมที่อื่น ช่างบอกปั๊มติ๊กเสีย เปลี่ยนปั๊มติ๊กมาหลายลูกแล้ว ที่จริงไม่เสีย แต่กรองตัน แต่ที่อันตรายคือสายไฟเปื่อย อาจเกิดการช๊อต และทำให้ไฟไหม้รถได้

11. แล้ว b14 จะเป็นไหมครับ

เดี๊ยวผมได้มีโอกาสรื้อ B14 จะมาลงให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้