ถั่วเขียว....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Palakorn Hoklad, 11 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ถั่วเขียว....

2. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    โหด มาก เปิ๊ด น้องเด้งมไฟ ออก เป็นลูก

3. สุดยอดมาก.... อยากไปแข่งมั่งจัง ^_^

4. Likhit Tao

Likhit Tao Guest

0
    0
    0
    สุดยอดครับ ติด โกโปร ฮีโร่ สาม เลยครับ

5. เครื่องดูเดินดีนะ ...

6. Apichart SP

Apichart SP Guest

0
    0
    0
    เกียร์3นี่มันห้อยจริงๆ

7. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ไม่ใช gopro ค๊าบ กล้องดิจิตอล sanyo ตัวละ1,400 ^ ^ พ่ีหลุง เดินดีแต่ทางตรงยังไม่เดิน ห้อยมากแกิไม่ได้เลยปู่

8. เข้าโค้งพี่เฟิร์ตยัดได้เร็วกว่าเยอะเลย แต่ทางตรงถ้าขึ้นได้เร็วกว่านี้จะแหล่มเลยอะพี่

9. ตามข้างบนคับ เข้าโค้งดีมาก แก้ปัญหาตรงอีกหน่อย ไร้ที่ติคับ

10. ทางตรง คับ

11. NaiOat Jubu Jubu

NaiOat Jubu Jubu Guest

0
    0
    0
    มันนนนน โคดๆ เหมือนเดิม

12. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ทางตรงน่ีลำบากครับ คันฟ้าๆในคลิปน่ันเคร่ืองSR20DETว่ิงคนละรุ่น ส่วนรุ่นเดียวกันมีแต่EK9 EG Colt แล้วก็DC5 (- -")

เอาใจช่วยคับ ขับเก่งมากเลย ผมก็มีเพื่อนขับที่นั้นอยู่ใช้ตาเพรชสีเหลืองกับฟ้า ชอบวิ่งงาน3k คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้