มิตติ้ง SUNNY-THAILAND ครั้งที่ 3 วันเสาร์ที่ 2 มีนาคม 2556

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Oat40, 20 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    มิตติ้ง SUNNY-THAILAND ประจำเดือนมีนาคม เป็นวันเสาร์ที่ 2 มีนาคม 2556 เวลา18.00น.เป็นต้นไป เนื่องด้วยครั้งนี้เป็นครั้งที่ 3 ของปีนี้แล้ว ซึ่งดูตามโซนที่อาจารย์เจิ้นนำเสนอไว้ ผมจึงคิดว่าพวกเราควรเริ่มนับที่โซนที่3กันไปเลยนะครับ ครั้งหน้าเป็นครั้งที่4ก็เริ่มโซน4กันต่อไปเลย แล้ววนต่อกันไปอีก3รอบก็ครบ1ปีพอดี
    ในโซน 3 นี่ผมเห็นว่าปีที่แล้วมีพี่น้องมาร่วมงานกันเยอะมากๆ และยังมีสมาชิกติดใจเรียกร้องมาเยอะว่าอยากไปกันอีก แล้วเผื่อพี่น้องทางขลบุรีด้วยจะได้เดินทางมากันใกล้หน่อย งั้นคราวนี้ผมขอนำเสนอ เมกกาบางนานะครับ ที่จอดรถเยอะ อาหารการกินสะดวกสบาย บรรยากาศโอเคนะครับ ยังไงขอเสียงสนับสนุนด้วยนะครับ แล้วเจอกันนะครับ

2. micky-emotion

micky-emotion New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีครับผมขับn16 สมช. ใหม่ อยากไปร่วมแจมด้วยและถือโอกาสติดสติกเกอร์คลับด้วยได้มั้ยคับ

3. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

มามิตติ้งเลยครับ เดี๋ยวจะบอกวิธีการให้ทราบ ทุกท่านทำได้ไม่ยาก หนุกหนานกันครับ :)

ปล : โซน 3 (ครอบคลุมตอนใต้ของ กทม. และ ฝั่งตะวันออกของแม่น้ำเจ้าพระยา)

4. samwhaha

samwhaha New Member Member

281
    8
    0
    ไม่พลาดแน่นอนน

- - - Updated - - -

ไม่พลาดแน่นอนน

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อัพกันไปปปปป

6. boyd.guidethailand

boyd.guidethailand New Member Member

5
    0
    0
    คาดว่าน่าจะได้มีโอกาศไปร่วมด้วยครับผม...:)

คาดว่าน่าจะได้มีโอกาศไปร่วมด้วยครับผม...:)

7. mr.ku

mr.ku New Member Member

42
    0
    0
    อยากไปจัง เลิกงานก้อดึกไกลไปหน่อย กลัวไม่มีคัยรอ...อืออืออือ

8. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    งานนี้ไปด้วยครับ

งานนี้ไปด้วยครับ

9. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    ไปด้วยยยย

Sent from my Nokia3310 using RacingWeb Mobile

10. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    จำได้ว่าที่เมกะบางนารอบที่แล้วมีสมาชิกมากันเยอะครับ

รอบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว แล้วเจอกันครับสมาชิกที่รักทุกคน:p

จำได้ว่าที่เมกะบางนารอบที่แล้วมีสมาชิกมากันเยอะครับ

รอบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว แล้วเจอกันครับสมาชิกที่รักทุกคน:p

11. เต้ B14

เต้ B14 New Member Member

104
    0
    0
    ไปด้วยครับ

ไปด้วยครับ

12. xxart

3,202
    193
    0
    ทำงานแถวไหน เลิกกี่โมง ล่าสุด mega bangna อยู่กันเกินเที่ยงคืนครับ :)

อาจารย์ไม่ไป แล้วใครจะจัดการทุกสิ่งอย่างให้พวกเรา :p

13. iceloveonly

iceloveonly New Member Member

13
    0
    0
    ไปด้วยนะคร๊าบ ^^

ไปด้วยนะคร๊าบ ^^

14. mr.ku

mr.ku New Member Member

42
    0
    0
    เลิกงาน 3ทุ่ม ทำงานแถวลาดพร้าว เด่วจะพยายามไปคับ ใจมันเรียกร้อง อิอิ

เลิกงาน 3ทุ่ม ทำงานแถวลาดพร้าว เด่วจะพยายามไปคับ ใจมันเรียกร้อง อิอิ

15. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18

16. Crony_A

4,017
    12
    0
    อับกันไป

อับกันไป

17. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ชับรถยี่ห้ออื่นไปได้มะคับบ

ชับรถยี่ห้ออื่นไปได้มะคับบ

18. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เดี๋ยวจัดที่จอดเฉพาะ ไว้ให้ฮะ

Sent from my iPhone using Tapatalk

19. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รับทราบคับ ผม

รับทราบคับ ผม

20. Crony_A

4,017
    12
    0
    อ๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อึ๊บ อึ๊บ

อ๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อึ๊บ อึ๊บ

21. Birth_Sunny

Birth_Sunny New Member Member

127
    1
    0
    ไปด้วยครับ ยิงตรง 250 กม.

ไปด้วยครับ ยิงตรง 250 กม.

22. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    อัพๆๆๆ ใกล้วันเข้ามาเรื่อยๆแล้ว:p

23. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ดันไป:D

ดันไป:D

24. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ดันไป

ดันไป

25. micky-emotion

micky-emotion New Member Member

9
    0
    0
    นัดเจอกันตรงไหนคับ

26. xxart

3,202
    193
    0

ลองวนดูที่มี nissan sunny จอดกันเยอะๆ :p

ไม่แน่ใจว่าจะได้จอดแถวที่เดิมครั้งที่แล้วหรือเปล่า

ได้ยินมาว่าวันนั้นมีคลับอื่นๆ มิตติ้งที่นี่เหมือนกัน

ถ้าหาไม่เจอโทรหาผมได้เลย o8 1-828 -9 5 5 9

แต่ถ้าแน่นอนที่สุดต้องโทรหา อาจารย์เจิ้น ผู้ควบคุมดูแลรับผิดชอบที่ไปเป็นคนแรกทุกครั้งเพื่อหาที่จอดให้พวกเรา และอยู่ดูแลจนกลับเป็นคนสุดท้าย :thumbs_up: :thumb: :first:

27. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool: เอิ๊กๆ

:cool::cool::cool::cool::cool: เอิ๊กๆ

28. jurn

jurn Member Moderator

559
    6
    18
    เจอที่เดิมก็แล้วกันครับ :p

29. nack

nack New Member Member

28
    0
    0
    v:cool:

v:cool:

30. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ดันไป

ดันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้