ปั๊มรั่วแนะนำร้านหน่อย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 14 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    รถป๋าปั๊มดีเซลมั่นรั่วดิตเครื่องได้กลิ่นโซล่าเลยลองเอาไฟฉายส่องดู
    มันมีน้ำมันอยู่ข้างๆ ปั๊มใครรู้จักร้านทำดีๆ เน้นถูก ช่วยบอกหน่อย
    เห็นนายเมย์ บอกว่าตูนรู้จักร้านเยอะแนะนำป๋าหน่อย ผมเครื่อง
    2 L turbo ทำฝาปั๊มมาแล้วที่มนตรี ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้า นะจ๊ะ

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    น่าจะรั่วมาจากโอริงฝาปั๊มนะครับ
    ถ้าเคยทำ มนตรีดีเซล อยู่แล้ว
    ลองกลับไปทำที่เค้าดูผมว่าไม่น่าจะแพงนะครับ
    เพราะร้านนี้ชื่อเสียงไม่ธรรมดาอยู่แล้ว แนวหน้า
    เลยก็ว่าได้ แจ่มครับ

3. nai_tot

471
    5
    0
    ขอบคุณครับ ตูน ผมว่าพรุ่งนี้จะไป รับไม่ได้จอดทีไร
    กลิ่นน้ำมันฟุ้งเลย เสียดายลิตรละเกือบ 30 บาท ยิ่งจนๆอยู่ ฮิๆๆๆ

4. CARTOON in 124

CARTOON in 124 New Member Member

0
    0
    0
    น้ำมันแพงแบบนี้ ต้องรีบทำเสียดายตังค์ครับ

5. nai_tot

471
    5
    0
    วันนี้ไปทำมาแล้วแต่อีกร้านนึง ใกล้หน่อยโดนไป 3 บาทกว่า เปลี่ยนกรองโซล่าด้วยนะ

6. jackie101

346
    0
    0
    ราคาก็ประมาณนี้ล่ะครับ

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    หุหุ

8. OA_2L

OA_2L New Member Member

154
    0
    0
    เหมือนผมเลย เช็ดปั้ม+หัวฉีดใหม่หมดแล้วเปลื่ยนยาง+กรอง+ขาคันเร่งยาวขึ้น 3500
    หายขาดจนทุกวันนี้

9. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

แย่เลยนะป๋า....อย่างงี้ ก้อไปเบียดเบียนเงินกิน ดื่มของมึนเมา เลยซิป๋า...อิอิ

10. nai_tot

471
    5
    0
    มันคนละส่วนกัน สัน
    ซ่อมรถใช้เงินกองกลาง.... ส่วนน้ำเมาใช้เงินซ่อนเมีย ฮาๆๆๆๆๆ

ปล.เวลาเอารถไปล้างผมไม่เคยให้ดูดฝุ่นในรถเลย เดี๋ยวหายหมดฮิๆๆ

11. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    555...:ซะงั้น เด๋ว คนใน civic club มาอ่านเจอ...เด๋วอด.ๆๆๆๆ อิอิ

12. mayuct

941
    4
    0
    ซ่ะงั้น หุหุ ต้องเอาม้าง ออิอ

13. nai_tot

471
    5
    0
    เขาไม่มาในนี้หลอก สัน ถึงมาก็ไม่กลัว ฮาๆๆๆ ฮือๆๆๆ
    เมย์จะเอาไปใช้ก็ได้แต่ต้องหาที่ซ่อนดีๆนะ มีรุ่นพี่
    คนนึงซ่อนไว้ในฝาครอบล้อขับไปตกหลุมกระแทก
    ฝาล้อหลุดกระจายเลยจะจอดลงไปเก็บก็ไม่ได้เมียมาด้วย
    เดี๋ยวความแตก แล้วหัวจะแตกตาม......

14. mayuct

941
    4
    0
    อิอิ

15. jackie101

346
    0
    0
    นับถือๆ มีความพยายามสูงจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้