ช่วยเลือกสีหน่อยครับว่าจะทำสีอะไรดีเนื่องมาจากล่าสุดรถโดนมอไซต์ชนตั้งแต่มือเปิดประตูหลั...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 12 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ช่วยเลือกสีหน่อยครับว่าจะทำสีอะไรดีเนื่องมาจากล่าสุดรถโดนมอไซต์ชนตั้งแต่มือเปิดประตูหลังด้านคนขับ + กับรอยมีเก่าๆรอบคันก็เลยว่าจะทำสีใหม่ทั้งคันทีเดียวสีที่คิดอยากจะทำมี 1.น้ำเงินสกายไลน์ 2.เทาสกายไลน์ 3.เหลือง 4.น้ำตาล มีอยู่4สีนี้อะครับที่คิดๆไว้

2. ไอ้ 2 สีแรก นี้ทำได้เลย ฟันธงว่าหล่อครับ

3. Thapanapong Sun

Thapanapong Sun Guest

0
    0
    0
    ข้อ 1. ครับ หล่อมากกก (จริงๆน๊ะ จริงๆน๊ะ)

4. Bon Bz

0
    0
    0
    สีน้ำเงิน ผมกลัวว่าทางอู่จะผสมออกมาไม่เหมือน เลยคิดว่าจะใช้สีน้ำเงินของ ซูซูกิ สวิฟ มาใช้แทนอะครับ มันจะพอใกล้เคียงมั๊ยครับ

5. ไม่เหมือนครับ คนละโทน แต่น้ำเงินซูซูกิก็สวยครับ

6. Bon Bz

0
    0
    0
  7. รถผมก็เอาสีของ R34 มาครับ ตอนรถเข้าไปทำมี R34 มาซ่อมกันชนหน้า เสร็จโจรเลยครับ

8. Bon Bz

0
    0
    0
    ฮ่าๆ ยังงี้ผมคงต้องเอาน้ำเงินซูซูกิซะละ

9. น้ำเงิน imp ก็หลอนะครับ

10. Bon Bz

0
    0
    0
    ครับเด่วจะลองคิดๆตัดสินใจดูครับยังมีเวลา อิอิ อีกเป็นเดือนถึงได้เอาไปจอดทำสีครับ

11. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับ เพื่อผมจะทำบ้างครับ

12. Bon Bz

0
    0
    0
    ราคาผมทำที่ขอนแก่นนะครับ ราคากันเองเพราะในกลุ่มไปทำกันบ่อย อยู่ที่2หมื่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้