เสพสมบ่มิสม โดย หมออาร์ต

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 5 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไม่ว่าจะเรื่องเล็ก เรื่องใหญ่ อกหักรักคุด อกเล็กอกใหญ่ รักร้าวเตียงหัก รักดีแต่อยากมีชู้ รู้ลึกรู้จริง เปรียบประดั่งว่าอยู่ใต้เตียงคุณ

ถามมาซิครับ ทุกเรื่อง
    หมออาร์ต มีคำตอบ

แก้ไขล่าสุด: 1 เมษายน 2006
    พงศ์ธร ถูกใจสิ่งนี้
  2. ottozzz

ottozzz New Member Member

86
    20
    0
    ประเดิม

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขอเรียนถาม ท่านหมอเลย นะครับ

ผม อายุ 29

สูง 182

หนัก 72

ยาว 2 กำไม่โผล่

ไม่ทราบว่า มันต่ำกว่า มาตรฐานไหม ครับ

เป็นกังวล มั่กมากเลย

ช่วย แถลงไขด้วยนะครับ

4. pavilion

pavilion New Member Privilege

18
    0
    1
    เหอะๆ อาวง้านเลยหรอ

5. SCORPION_VUT

SCORPION_VUT New Member Member

49
    23
    0
    :D:D:D
    สองกำไม่โผล่ แล้ว กำรอบหรือเปล่า บอกหมอเค้าให้ละเอียดหน่อยดิ ครับ

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  6. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ครับจะถามอะไรลายละเอียดเยอะหน่อย
    แล้วสองกําไม่โผล่นี่เด็กกี่เดือนกําบอกไปด้วยดิ

7. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    โหว พี่

เด็ก 18 ผม เพ่

รุ่น นี้ นะ

นอก จาก เล็ก

แล้ว ยังไม่แข็งตัวอีก นะ

8. N u T @ RU Racing Club

N u T @ RU Racing Club New Member Member

70
    5
    0
    หมอครับ พักนี้น้ำมันน้อย จังเลย ทำไงดีครับ

9. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    สงสัยหมอจะหยุด

10. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    เรื่องความยาวนี่ไม่สำคัญนะคับ ลีลาแน่กว่า อย่าลืม 3 ท่ามหาโหด

ที่ถามทำไมน้ำน้อย แสดงว่า ทิ้งขว้างบ่อย ควรงดบ้าง เอาเป็นว่า 5 นาทีครั้ง ก็พอแล้วคับ

SR-FA-DAM และ NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  11. RNN-B12

972
    162
    0
    หวัดดีหลานๆ

12. RNN-B12

972
    162
    0
    เรื่องใต้สะดือไม่น่าอาย ถามมาได้

ผู้หญิงอาหมอยิ่งชอบ

อูยๆๆๆ

13. RNN-B12

972
    162
    0
    ขึ้นมาๆๆๆๆๆๆ:cool:

14. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    พ่อ หมอ ครับ

อยาก ถาม ว่า

ทำไม ถนัดขวา แล้ว ต้อง เอียง ซ๊าย

ด้วย น่ะ ครับ

ไม่ เข้าใจ จริงๆ

15. RNN-B12

972
    162
    0

ตอบเด็กใจแตก....... การที่ถนัดขวาแล้วเอียงซ้าย มาจากเมื่อเราฉี่เสร็จ

เราต้องรีดเพื่อสเด็จน้ำ ตรงจุดนี้นี่เองจึงทำให้เกิดการเอียงขึ้น

เหมือนเรารูดลิบบิ้นห่อของขวัญครับ

16. N u T @ RU Racing Club

N u T @ RU Racing Club New Member Member

70
    5
    0
    ขอบคุณ อาหมอมากนะครับ ตั้งแต่ไปลองทำตาม รู้สึกดีขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อเลยครับ รู้สึกว่ามันพุ่งดีกว่าเดิม แตะปุ้บพุ่งเลย ขอบคุณมากจริงๆครับ จากเด็กน้ำน้อย

17. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เรียนถาม อาจารย์ หมอ ที่เราคบ อีก ครั้ง

แต่ เท่าที่ ผมศึกษา มาจาก

มติชนรายปักษ์

เค๊า บอกว่า

การ ที่คนถนัดขวา แล้ว เอียง ซ๊าย นั้น

มัน เป็นเรื่อง ที่ถูก ต้อง

เพราะ ว่า คนที่ถนัดขวา มัก จะใช้ มือ ขวา

สำเร็จโทษ ตัวเอง นั้น

จาก ลักษณะ ที่ ใช้มือ ขวา สำเร็จ โทษตัวเองนั้น

ถ้าสั้น หน่อย ก็ เล่น แค่ ข้อมือ

ถ้า ยาว หน่อย พวก สาว ยันศอก

โดย ส่วนมาก จะเป็น ลักษณะ หงายมือ

( ผ้าไม่โรค จิต สำเร็จโทษ ตัวเอง แบบเล่น ท่า )

มัน จึงทำให้ หัว เกี๊ยวจะ เรา ยืดไป ทางขาว

ถ้า นึก ไม่ออก ก็ ลอง สำเร็จ โทษ ตัวเองดู

พอหัวเกี๊ยว จะหันไปทาง ขวาแล้ว

จะทำให้ กล้ามเนื้อ ทางซ๊ายของเกี๊ยวจะ เรา ยืด มากกว่า ด้านขวา

เป็นผล ทำให้เกิด การ ยึด หรือ หด ตัว ของ กล้ามเนื้อเกี๊ยะจะทางด้านซ๊าย

พูดง่ายๆ คือ กล้ามเนื้อเกี๊ยวจะ ทางด้านซ๊าย จะแข็งแรงกว่าทางด้านขวา

ส่ง ผลทำให้ เวลา เกี๊ยวจะของคนที่ถนัดขวา ตื่นตัวแล้ว

จะเอียงไป ทางซ๊าย เกือบ ทุกคน

ยกเว้น พวก ถนัดขวา แต่ใช้มือซ๊าย

ฟังธง

ขอ ขอบคุณ มัติชน รายปักษ์ สำหรับ ข้อมูล

ปล. เรื่อง ทั้ง หมด นี้ แต่ง ขึ้น นะจร๊า

5 5 5+

18. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อาหมอครับ ทำไมเวลาผม ฉี่เอามือขวาจับมันไม่ค่อยถนัดเลยครับ ทั้งๆที่ผมถนัดขวา

19. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    หมออารต์ครับเวลากระเจี๊ยวมันแข็งทําอย่างไรดีครับ

20. RNN-B12

972
    162
    0

อย่างคุณปู่ถ้ามันยังแข็งได้นี่ต้อง ทำบุญ 199 วัดแล้วครับ

21. RNN-B12

972
    162
    0

หมอแนะนำให้ใช้ แหนบถอนผม คีบดีกว่านะ จะถนัดขึ้นครับ

22. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    หมอเวร

23. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    อาจาร์ย หมอ ค๊ะ

ถ้า เกิด นู๋

มอง เพศ เดียว กัน

แล้ว มี อารมณ์ ทางเพศ

หนู จะยังแต่งรถได้ไหม ค๊ะ

24. RNN-B12

972
    162
    0

ปัญหาของหนูหมอแนะนำ ให้หยุดแต่งรถก่อนนะคับ

เพราะอาจทำให้ต่อม ไทเซอราท็อป อักเสบ

ช่วงนี้ควรมาบำบัดกับหมอ ด้วยการ นวดหน้าด้วยฝ่าเท้า จะดีขึ้นเองครับ

25. salbarbier

salbarbier New Member Member

34
    9
    0
    ตายแล้ว! ปัญหาเดียวกันเลย แต่ของเปลี่ยนวิธีบำบัดไม่ได้หรือครับ อาจารย์หมอ แบบว่าตอนนี้หน้ากำลังเป็นสิวงะครับ

26. joylygirl

joylygirl New Member Lady Member

461
    91
    0
    อยากจะบ้าตาย.......... :p:p:p:p

27. SCORPION_VUT

SCORPION_VUT New Member Member

49
    23
    0
    :D:D:D
    เอากันเข้าไป

28. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    คุณอาหมอนี่ตอบได้เห็นภาพจริง ๆ ...

29. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    โหพี่หนุ่ม คิดได้ลึกซึ้งขนาดนี้เลยหรือพี่...

30. Athens Nismo

1,128
    181
    0
    ชอบ ๆ ๆ ๆ ตอบได้ถูกใจวัยรุ่นมาก ๆ ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้