เฮ้อแมร่งโคตรเซ็งเลย ครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Mr.Dolla, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    พอเอารถไปโพสขายปุ๊บแมร่งมีพวก จัญไรมาตั้งแต่กระทู้แรกเลย เซ็งจริงๆ เหอๆ สงสัยแมร่งคงขายไม่ได้แน่เลย ซวยแต่หัววัน เซ็งจิต :(

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=4121045#post4121045

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ไม่เป็นไรน้อง ช่างมัน ป่วนทำไมก็ไม่รู้ 555

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อืม มันมาอีกแล้วนะซิ
    อ่านตอนแรกก็ว่ามันจะไม่เท่าไร
    ไปๆมาๆไอ้คนที่เข้ามาแซวนี่มันตั้งใจมาป่วนเลยนี่หว่า อะไรของมัน

แต่อย่าไปคิดมากเลย รถสวยๆแบบนี้ ผมยังชอบเลย
    ดู 7 มาก็หลายคัน ราคาประมาณนี้ได้รถสภาพแบบนี้ก็ถือว่า น่าสนใจมากแล้ว

4. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    ขายซะแล้วหรอพี่ตี้

5. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    คนไม่สบายมีเยอะครับไม่ต้องใส่ใจ แต่รถสวยนะครับไม่สวยธรรมดาด้วยโคดสวยเลยโดนอย่างแรงครับ

6. p.chang

542
    6
    0
    ป่วนอย่างนี้แหละดีตี้ ดัง ขายได้เร็ว เดี๋ยวพี่จะเอารถไปโพสมั่งว่ะ ถ้าจะขายได้

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อืม งั้นเดี๋ยวผมเข้าไปช่วยป่วนเอง 555:cool:

8. MJoe

MJoe New Member Member

17
    1
    0
    สรุปว่าคนที่ป่วน ชื่อ เหิน ๆ ไรเนี่ย คือพี่ช้างเหรอเนี่ย หลักแหลม ลุ่มลึก จิง ๆ

9. ~elle.bank*

~elle.bank* New Member Lady Member

78
    4
    0
    :rolleyes: น่าฉงฉานน :D

10. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    ช่วงนี้มีโปรโมชั่นสำหรับพี่น้องชาว Evo th ด้วยน่ะครับ ใครซื้อรถคันนี้ไป เด่วผมขายของแต่งที่กำลังจะมาให้ถูกๆ มีโปร่งหลัง Voltex หางหลัง Voltex Type5 แล้วก้อฝากระโปรงหลังคาร์บอน Varis

ทั้งหมดเบิกใหม่เกือบแสนห้า ใครซื้อรถผมไป ขายใหห้ต่างหากแสนเดียวเท่านั้น พิเศษสุดๆน่ะครับ :cool:

11. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    โป่งหลังเป็นแบบไหนหรอครับพี่ตี้แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

12. Lawliet

Lawliet New Member Member

6
    0
    0
    สวยคับ ขอให้ ขายได้ ไวๆๆ นะคับ เอาใจช่วย

13. EJ7

EJ7 Member VIP

34
    0
    6
    ขายทำไมอ่ะครับตี้

14. p.chang

542
    6
    0
    ฮ่าๆๆๆ มันเอาจริงแฮะ ท่านประธานผม

15. atomcom

atomcom New Member Member

3
    0
    0
    แย่เลย :D :D :D สู้ ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้