[Help] ขอถามความเห็นเพื่อน ๆ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tg_recycle, 19 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tg_recycle

tg_recycle New Member Member

20
    0
    0
    คูเป้สีเหลือง ติดฟิล์มสีชาทั้งคันจะตลกมั๊ยครับ พอดีเดิมติดหน้าเขียวใสหลังดำอยู่ แต่พอดีว่าไปได้โรลบาร์มาน่ะครับ เลยอยากจะโชว์ภายในซะหน่อย ตามประสาคนแก่ ขับรถไปมีลูกสองคนโหนโรลบาร์เล่นเป็นสวนสนุกเคลื่อนที่น่ะครับ :D

2. tg_recycle

20
    0
    0
    ถ้าหน้าเขียวใส หลังชาล่ะ ตลกเปล่า พอดีเสียดาย L75 น่ะ ติดมาแพง

3. tg_recycle

20
    0
    0
    หรือว่าจะเอา L75 ทั้งคันไปเลย

4. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ผมว่าชาทั้งคันไปเลยคับพี่ แต่ร้อนนะฮ่ะ

- - - Updated - - -

ผมว่าชาทั้งคันไปเลยคับพี่ แต่ร้อนนะฮ่ะ

5. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    ของนายไม่เห็นติดฟิล์มไรเลย ไม่ร้อนหลออออ โจคุง

ของนายไม่เห็นติดฟิล์มไรเลย ไม่ร้อนหลออออ โจคุง

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    โจมันบอก สีทนได้

โจมันบอก สีทนได้

7. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ของเค้าก็ฟิล์มชาทั้งคันย่ะ โครตดีเลยรุ่นนี้ รุ่นกันความร้อนออก ขับกลางวันทีหน้าชาเลย เปิดกระจกขับยังเย็นซะกว่าฮ่ะ

8. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เอาออกให้หมดครับ เน้นหล่อ ออกกลางคืน แต่เปลี่ยนคนนั่งข้างบ่อยไม่ดีนะ มันใส อิอิ

เอาออกให้หมดครับ เน้นหล่อ ออกกลางคืน แต่เปลี่ยนคนนั่งข้างบ่อยไม่ดีนะ มันใส อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้