มีไครเล่นเกม Racing Battle C1 Grand prix มั่งคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย โปรเกอร์, 5 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    มีไครเล่นเกม Racing Battle C1 Grand prix มั่งคับ คืออยากทราบว่า มีเว็บไหน บอกวิธีเล่นมั่งคับบ
    หรอว่า สุตรไรก็ได้อะคับบ
    ที่เป็น ภาษาไทย ไม่ก็ อังกิดอะคับบ
    เกมมันดันเป็น ญี่ปุ่น อ่านไม่ออกอะ ไม่รู้จาเล่นยังไงดี
    แหะๆๆๆ

1. ผมเล่นนานเเล้วตอนนี้ไม่ได้เล่นเเล้วอะคับ

2. แล้วเกมนี้ มันมี สุตรเกม ออกหรอยังอะคับบ
    มันเป็นภาษา ญี่ปุ่น เลย เล่นลำบากนิดนึงอะคับบ

3. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    เกมนี้ ไม่มีสูตรนะคับ เล่นไปเรื่อยๆ สนุกมาก เด๊ยว ก็ เข้าใจ เอง

4. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    มีคู่มือเฉลยเกมออกแล้วนี่คับ ถ้าไม่อ่านคู่มือเฉลยเกม เล่นไม่รู้เรื่องคับ

5. หรอคับ คุ่มือเฉลยออกแล้วหรอคับบบ
    เด๋วต้องลองแวะไปดูซักหน่อยแล้วว

6. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ผมเหลืออีกสนามเดียวที่ไม่ผาน คือ drift ของ class C1GP อ่ะ

7. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    Action Replay มีแล้วนี่ครับ ลองไปซื้อดู

8. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    เพิ่งจะได้เครื่องมาครับ
    ลองเล่นไปไดนิดเดียวเอง เพราะตอนนี้เล่น GT4 อยู่
    ใว้เบื่อ GT4 จะเล่นเกมนี้มั่ง
    แต่สงสัยต้องไปซื้อบทสรุปเพราะอ่านภาษายุ่นไม่ออกจ้า แหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้