ขอถามเรื่องระดับน้ำมันพาวเวอร์ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ten_020, 10 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ten_020

ten_020 New Member Member

6
    0
    0
    รถ EK ครับ ระดับน้ำมันพาวเวอร์ขณะยังไม่สตาร์ทรถจะอยู่ที่ Low ครับ แต่พอเดินเครื่องระดับจะขึ้นมาแกว่งอยู่แถว ๆ Max ครับ อยากทราบว่าปกติหรือเปล่า หรือต้องเติมน้ำมันพาวเวอร์เพิ่ม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขาดไปหน่อยครับ เติมได้จนเกือบขีด Max ครับ น้ำมันพาวเวอร์กับน้ำมันเกียร์ออโต้ใช้ตัวเดียวกัน ลิตรล่ะ 100 กว่าบาทครับ

- - - Updated - - -

ขาดไปหน่อยครับ เติมได้จนเกือบขีด Max ครับ น้ำมันพาวเวอร์กับน้ำมันเกียร์ออโต้ใช้ตัวเดียวกัน ลิตรล่ะ 100 กว่าบาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้