ช่วยด้วยครับใครมีรบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย vip class, 8 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    ใครมีจานจ่าย GA 16 DE รบกวนบอกหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆเพราะต้องใช้รถทำงานทุกวันแล้วคร๊าบเผอิญพึ่งเป็นวันนี้

2. M16

M16 New Member Member

96
    0
    0
    จานจ่ายเป็นอะไรครับ

3. vip class

68
    0
    6
    เสียครับเพราะมันอยู่มานานตามอายุรถขนาดนี้เลยถึงเวลาเระ
    แต่ยังรักเครื่องตัวนี้อยู่ ใครมีรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆหน่อยครับ

4. vip class

68
    0
    6
    ของหายากจัง

5. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    มีลูกนึงครับ ถอดไว้ 4 ปีแล้วใช้ได้ปกติ เปลี่ยนยางโอริงแล้วเก็บไว้ สนใจก็ฝากข้อความไว้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้