ช่วยแนะนำร้านปะผุทำสีดีๆกับเช็ครถหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย tamuraosk, 30 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamuraosk

tamuraosk New Member Member

5
    0
    0
    พอดีผมพึ่งได้ b14 มาจากน้าครับแต่หลังคาสีปูดเยอะมากครับ เกือบ10จุดได้ครับและแตกไปแล้ว2-3จุด อยากได้ร้านทำดีๆในกรุงเทพครับ และกะจะเช็คช่วงล่างกับระบบไฟด้วยครับยังไงแนะนำหน่อยครับ พอดีผมไม่มีความรู้เรื่องรถเลยครับพึ่งได้มาใช้คันแรกครับผม รบกวนพวกพี่ๆหน่อยนะครับขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    หลังคาผุ จะให้ดีก็ซื้อหลังคาเซียงกงมาเปลี่ยน

ช่วงล่างกับระบบไฟก็ลองให้อู่แถวๆบ้านเช็คเบื้องต้นคร่าวๆก่อนก็ได้ แต่ถ้าไม่แน่ใจก็ลองดูตามนี้ http://racingweb.net/forum/threads/...00-CC-AUTO?p=12600039&viewfull=1#post12600039

3. tamuraosk

tamuraosk New Member Member

5
    0
    0
    ครับพี่ หลังคาเซียงกงประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วทำสีหลังคาปกติอู่ใช้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่พอดีไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถมากเท่าไหร่ครับ มีอู่ทำสีแนะนำไหมครับพี่ ขอบคุณมากนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้